Report ID: #5235B561

sugarbooandco.com

Canada May HTTPS 13.6 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
GaugeRapid · sugarbooandco.com — Card ng ulat
GaugeRapid · sugarbooandco.com

sugarbooandco.com sa isang sulyap

Ito ay isang awtomatikong trust audit ng sugarbooandco.com. Bawat numero sa ibaba ay galing sa live na pampublikong lookup.

Technical na Impormasyon

IP Address23.227.38.65
Lokasyon ng ServerCanada · Ottawa
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLYE1
Valid Hanggang2026-09-09
RegistrarGoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong2012-11-05
Mag-eexpire2027-11-05
Edad ng Domain13.6 taon

Pampublikong-rekord summary

Mula sa pampublikong rekord na konektado sa sugarbooandco.com ay nakuha namin ang apat na anchor: bansa Canada, registrar GoDaddy.com, LLC, edad 13.6 taon, encryption status OK.

Gaano katagal nang umiiral ang sugarbooandco.com?

Ayon sa RDAP records, ang sugarbooandco.com ay rehistrado halos 13.6 taon na ang nakaraan sa pamamagitan ng GoDaddy.com, LLC.

In-transit protection

Para sa data na lumilipat sa pagitan ng user at sugarbooandco.com, ang encryption check ay nagbalik ng: OK.

Infrastructure provider

Inilalagay ng aming GeoIP lookup ang sugarbooandco.com sa Unknown network, geographically sa Canada.

Paano namin binabasa ang profile na ito

Para sa sugarbooandco.com, ang combined picture (13.6 taon, SSL OK, Canada hosting, GoDaddy.com, LLC registration) ay napupunta sa "very_safe" band.

Pangwakas na pananaw

Pinagsasama ang lahat ng signals, sinusuri namin ang sugarbooandco.com sa 100/100 (very_safe).

Mga Plus

  • Stable na IPv4 hosting
  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records

Mga Babala

  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure
  • Bagong rehistrado ang domain

Mga Madalas Itanong

Ligtas ba ang sugarbooandco.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng sugarbooandco.com?
sugarbooandco.com ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 13.6 taon, hindi kilala ang registrar na GoDaddy.com, LLC, o hindi tumutugma ang bansa Canada.
Ligtas bang gamitin ang sugarbooandco.com?
Wala kaming nakitang blocklist hits o halatang infrastructure red flags para sa sugarbooandco.com.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng sugarbooandco.com?
sugarbooandco.com ay pinapatakbo mula sa Canada sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang sugarbooandco.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →